Jump to content

na love story chepta, no masala added


poste

Recommended Posts

  • Replies 157
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

  • poste

    35

  • SwamyRaRa

    29

  • TensionNahiLeneka

    11

  • samaja_varagamana

    10

1 hour ago, poste said:

Phone # wrong _%~ good try bhai 

raja babgundi nee story .....idhi nee story ey leka ekadi nundi anna lifting ah ??

 

Link to comment
Share on other sites

1 hour ago, poste said:
Nenu tanaki final ga cheppi matladudam ani flower pampiste tanu avi reject chesindi. Tanaki call chestunte valla dad phone teesi. Nuvu inka eppudu ma ammaiki call cheyyaku. Ne lanti vadiki na kuturni ichi pelli cheyyanu ani annadu. Nenu ade vishyam sandhya tho cheppinchandi annanu. Tanu kuda ade maata cheppindi.
So na life lo bad time start ayyindi. Nenu anni kolpoya. Without sandhya bad luck. My dad is no more. I need to take care of my family. So inka ala roju taguthu vunde vadini. Edo pichi pichi ga chestu vunde vadini. Ee vishayalu anni ma roomates sandhya ki cheppe vallu nenu peddaga care cheyyaledu. Sandhya india velli poindi. Nenu aa vishaym telisi shock ayyanu emi cheyyalo teliyadu. Ma room lo vallu cheppe daka telusukoleni paristithi loki vachanu. Inka edina final ga telchu kovali ani anukunna. Anthe nenukuda india vellanu. Naa Chinnapati frinds andirni teesukoni poyi valla intiki vellanu. akkada chuste tana pelli ki erpatlu chestunnaru. Valla nannai pilichi matldali anukunna. Valla nanna vachi mammalni teesuko poyi sandhyani pilichi matladincharu. Sandhya cheppindi nuvvante naku istam ledu nannu vadiley ani. Inka okka mata kuda matlada ledu. Kani valla nanna malli memu pelli lo edina godava chestam ani anukoni. Mammalni police laki pattinchadu.
Apptike latha ee matter antha valla relatives ki andariki cheppesindi. Pelli koduku vundedi india lo sandhya ki telisinavalle. Nenu entha Police koduku nu ina adi na tandri bratiki vunnappudu. Ippudu kadau kda na friends andariki one day vuncahru taruvatha ma tatayya vachi chebithe mammalini vadilesaru. Naa tatayya malli evatam chusanu. Appudu natho oka mata teesukunnadu inka lif ammai jokliki vellaku ani nenu kuda edustu sare annau.

Intiki velthe amma nuvvu ila cheste chelliki ela pelli avutundi ra ani adigindi. Nenu inka silent ga vunnanu. India lone vuntu company vallaki cheppanu ikkada nunchi work chesta ani. But akkada vunte sandhya ni kalavali ani pistundi. SO malli US vaddam ani anukunna. Ventane 10 days aagi US vachanu. Na room lo valla tho maatldadam manesa. Vallu kuda nannu edo oka purugu laga chudadm modalu pettaru naku avi nachaledu. Ippudu naku vunnadi inka life and na family okkate ani pinchindi. Anthe na manager tho matladi kotta place ki vllanu. I moved to Omaha Nebraska. Kotta life start ayyindi kani akkada vunna team lo vallaki kuda edo vidham ga na story telisindi. Na past nni nene marchi podam anukunna gani evvaru nannu vadilela leru.
Inka company change avudam ani fix ayyanu. 30 days gattiga tryc hesa. Eppudu intlo vallathone matlade vadini. vallaku cheppanu nannu inka past gurinchi adaga kandi ani. Vallu kuda na maata eppudu kadanaledu. Nenu kada inka intiki pedda dikku. Ma tatayya nalo vachina change chusi. Chala happy fell ayadu.
Nenu kotta american company ki H1 transfer pettukunnanu. Adi Seattle Akkadiki move ayyanu. Anthe na life fast ga move avvadam start ayyindi MS vallaki training istu calls teesukuntu. Nenu kottavi nerchukuntu. Cheti ninda dabbulu. Na life lo eppudu nenu sannaga avutanu ani anukoledu. oka 3 months lo 15lbs tagganu. Ala 2yrs fast ga ayyayi. Amma appudu naku call chesi nuvvu india ravali neeku match okati chusanu ani annadi. Naku istam ledu ani chebithe. Chelliki chyyali kada tatayya nee pelli mundu cheddam antunnaru ani annadu. Sare ani istam leka poina oppukunnanu
Intiki velli ammaki tatayya ki antha cheppanu. Chelli ki pelli cheyyandi manchi abbaini chusi ani. Antha lo sandhya valla nanna naku call chesi babu divorce ippidddam anukuntunna annaru. Nenu meeru alochinchandi nenu chinnavadini naku emi teliydau. Okka sari sandhyani aadagani annau. Daniki inka aa rakshasudu vaddu babu ani annadu. Sandhya kuda de cheppindi. Nenu tatayya tho night mottam matladanu. Ela cheyyali emi chyyali tatayya ni. Ma tatayya court dwara divorce time padtutundi naku SP telusu manam matladudam ani annadu. Nenu ee vishayam. Sandhya valla nannaku chebithe sare annaru. Inka nenu naa chinnapati friends and tatayya tho kalisi SP daggariki vellanu. SP sandhya valla family and tana Husband vallani pilichi matldudam ani try cheste. Sandhya husband naku idi vaddu annadu. Anthe naku kopam perigipoindi. Vadini akkade kodadam anukunna. Kani adi sari ina time kadau. Akkade matter settle cheyinchi. Iddariki divorec papers meeda final chesaru. Valla pelli chatta baddam ga jarajaledu. SP kuda inkosari nuvvu life lo aa ammai joliki vaste ninnu encounter chesta ani sandhya husband ki warning ichadu. 

Nenu sandhya valla family ni valla inti daggara drop chesi hyd lo vunna na frnds ki cheppanu jagratta chusukondi ani. Appudu valla nanna annamata ninnu nenu tappuga ardam chesukunna babu ani. Nenu oka chinna chirunavvu anthe. Ade vallaki samadhanam cheppindi. Intiki velli ammaki antha cheppanu chelli ni chesuko boye vaiki idi antha cheppi vadiki nachitene pelli cheddam annanu. Life lo godavalu vunte avi moggaluga vunna time lone teluchukovai. Nenu malli us ki bayalu dranu. Appudu nannu drop chesina na office frnd. Vadiki na story mottam cheppanu. Vadu na community vade vadiki inka pelli avvaledu. Manchi vadu drinking vundi kani limited ee rojullo ramudu dorakdam kastam. Ma chelli PIC chubinchi neeku istam ithe cheppu. Nenu ma intlo vallato mee intlo vallo matladutha. Ani opem ga annau. Ma nanna venakesina aasti chala vundi antha ma chellike istanu ante. Vadu vaddu naku nee lanti oka friends vunte chalu annadu. Naa friends list lo vunna valla andari kante veedu naku baga nachadu. Maa intlo vallaki veedi pic pampinchi. istamena adiganu vallaki istame chelli kuda istame. Nenu kuda ikkade vuntanu kada. Valla intlo vallatho maatladanu. Valliki okay inka na chelliki pelli cheddam ani fix ayyanu. Idi na life lo inkoka bhadhyatha. oka 20 days levae petti india velli dhoom dham ga pelli chesanu. ma chelli and bava nenu andaram oke time lo us vachhamu. They are happy. Amma happy. Tatayya happy. kani okkate lotu. Naku pelli kaledu ani.
Link to comment
Share on other sites

26 minutes ago, samaja_varagamana said:

raja babgundi nee story .....idhi nee story ey leka ekadi nundi anna lifting ah ??

 

Does that matter bhai ? I will text to your 516 # bhai 

Link to comment
Share on other sites

1 minute ago, poste said:
Intiki velli ammaki tatayya ki antha cheppanu. Chelli ki pelli cheyyandi manchi abbaini chusi ani. Antha lo sandhya valla nanna naku call chesi babu divorce ippidddam anukuntunna annaru. Nenu meeru alochinchandi nenu chinnavadini naku emi teliydau. Okka sari sandhyani aadagani annau. Daniki inka aa rakshasudu vaddu babu ani annadu. Sandhya kuda de cheppindi. Nenu tatayya tho night mottam matladanu. Ela cheyyali emi chyyali tatayya ni. Ma tatayya court dwara divorce time padtutundi naku SP telusu manam matladudam ani annadu. Nenu ee vishayam. Sandhya valla nannaku chebithe sare annaru. Inka nenu naa chinnapati friends and tatayya tho kalisi SP daggariki vellanu. SP sandhya valla family and tana Husband vallani pilichi matldudam ani try cheste. Sandhya husband naku idi vaddu annadu. Anthe naku kopam perigipoindi. Vadini akkade kodadam anukunna. Kani adi sari ina time kadau. Akkade matter settle cheyinchi. Iddariki divorec papers meeda final chesaru. Valla pelli chatta baddam ga jarajaledu. SP kuda inkosari nuvvu life lo aa ammai joliki vaste ninnu encounter chesta ani sandhya husband ki warning ichadu. 

Nenu sandhya valla family ni valla inti daggara drop chesi hyd lo vunna na frnds ki cheppanu jagratta chusukondi ani. Appudu valla nanna annamata ninnu nenu tappuga ardam chesukunna babu ani. Nenu oka chinna chirunavvu anthe. Ade vallaki samadhanam cheppindi. Intiki velli ammaki antha cheppanu chelli ni chesuko boye vaiki idi antha cheppi vadiki nachitene pelli cheddam annanu. Life lo godavalu vunte avi moggaluga vunna time lone teluchukovai. Nenu malli us ki bayalu dranu. Appudu nannu drop chesina na office frnd. Vadiki na story mottam cheppanu. Vadu na community vade vadiki inka pelli avvaledu. Manchi vadu drinking vundi kani limited ee rojullo ramudu dorakdam kastam. Ma chelli PIC chubinchi neeku istam ithe cheppu. Nenu ma intlo vallato mee intlo vallo matladutha. Ani opem ga annau. Ma nanna venakesina aasti chala vundi antha ma chellike istanu ante. Vadu vaddu naku nee lanti oka friends vunte chalu annadu. Naa friends list lo vunna valla andari kante veedu naku baga nachadu. Maa intlo vallaki veedi pic pampinchi. istamena adiganu vallaki istame chelli kuda istame. Nenu kuda ikkade vuntanu kada. Valla intlo vallatho maatladanu. Valliki okay inka na chelliki pelli cheddam ani fix ayyanu. Idi na life lo inkoka bhadhyatha. oka 20 days levae petti india velli dhoom dham ga pelli chesanu. ma chelli and bava nenu andaram oke time lo us vachhamu. They are happy. Amma happy. Tatayya happy. kani okkate lotu. Naku pelli kaledu ani.
Ala happy ga vunna time lo malli silence start ayyindi na life lo andaru happy ga vunnaru. Nenu Sandhya tappa. Anthe tatayya ki call chesi nenu sandhya ni pelli chesukundam anukuntunna annanu. Amma assalu oppukoledu. Ide vishyam ma bava ki cheppanu. Ma bava kuda oppukoledu. Kani anadriki tappu nathone start ayyyindi. Nathone end avvali ani cheppanu. Andaru okay annaru. Ma amma matram tappaka oppukundi. Ide vishyam sadhya valla intlo kuda dugudam ani anukunna. Nenu adigithe bavundadu anukunna. Maa tatayya ni pampmi adigincha. Valla intlo ok. But appatike sandhya Pregnant ani telisindi. Kani anku adi emi pedda vishyam la anipinchaledu. Ma amma sase mira oppukoledu. Tananni oppinchadaniki chala time pattindi. Nenu inka life lo pelli chesukonu ani cheppanu. 
Oka 2 months taruvatha bava chelli nenu india vellamu. Ammani oppinchamu. Iddari intlo okay. Inka sndhyani pelli chesukovadame. Pelli register marrige chesukundam ani cheppi oppincha.
Anthe oka manchi time chusi velli pelli chesukunna valla family na family and an friends. Valla nanna appudu na kallla meeda paddaru.Sandhya ki stamping ayye varaku india lo vundi tanani venta pettukoni US vachanu. 
Na life lo nenu chesina tappulu anni ipoyyayi. Sandhya ki oka pillodu puttadu. Na sontha koduku laaga chusku kuntunna. Idi jarigi ippatiki 3 yrs. Naku inko iddaru pillu kuda puttaru. Sandhya daggara oka mata teesukunna nee past ni mana pillalaki teliyanivvaku ani.

Sandhya ni pelli chesukovadm nenu chesina manchi pani. Tanu eppdu chebutu vundedi oka baby chalu ani. Naku pillalu ante istam. Anuke Mottam ippdu maku mugguru pillalu we are happy. Ippudu tanu nagurinche alochistundi eppudu eppatiki eppatikina. ee storu ratunte kuda naku chala sarlu call chesindi. Tana istam meedane ee strory rastunna
Link to comment
Share on other sites

Join the conversation

You can post now and register later. If you have an account, sign in now to post with your account.

Guest
Reply to this topic...

×   Pasted as rich text.   Paste as plain text instead

  Only 75 emoji are allowed.

×   Your link has been automatically embedded.   Display as a link instead

×   Your previous content has been restored.   Clear editor

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

×
×
  • Create New...