Jump to content

Maaku separate estate icheyandi ayyaaa


RedThupaki

Recommended Posts

Maaa reddii sangham meetings la declarationsss

1. Peru la thoka compulsory and be proud for it

2. Maa thokaalu baaaaaagaaaa pooooooorrrr people kabatti maaaku 2000 kokaa tho oka corporation ivaaali ayyaaa

3.tel'laganaa la unna 119 seats la maaku atleast 50% seats iyaaalsindhey as per our thoka saaamaajika nyaaayam

4. Verey khulaaala paina padi edvaali 

5. Maaaku intha entha gajjji unnaa ...verey vaalaki undhi ani propaganda cheyaaali...

6. Maa thokalkey jobs...business's....and voters veyaaaali...

Inkaaa chaaaalaa 

Link to comment
Share on other sites

KCR already established Brahmin corporation and promised Reddys one as well. I think even Vysyas are set to have one iirc. Mostly before the elections they will start one. Reddys are like 12% in TG. They will be wooed one way or the other. 

Link to comment
Share on other sites

8 minutes ago, ManOffSteel said:

Arey anni kulaalaki sanghalu unnatte ellaki unte tappendi raa edupu gaa..

Telangana kula samajam kaadantune kula sangalu stapisthunnaru kada bossu. Ivanni vaste prajalu kottu koni chastaru. 

  • Upvote 1
Link to comment
Share on other sites

6 minutes ago, Sheri said:

Telangana kula samajam kaadantune kula sangalu stapisthunnaru kada bossu. Ivanni vaste prajalu kottu koni chastaru. 

Telangana lo personal level lo evadi kulam vadu follow avuthadu but andhra lo clgs lo public places lo unnatu segregation undadhu … andhra lo okadu canteen lo ma dedicated place antadu, colleges buses lo specific rows ma kulapollavi antaru … elanti segregation telangana lo chupisthe guddalu vudadesi kodtharu 

Link to comment
Share on other sites

4 minutes ago, JackSeal said:

Telangana lo personal level lo evadi kulam vadu follow avuthadu but andhra lo clgs lo public places lo unnatu segregation undadhu … andhra lo okadu canteen lo ma dedicated place antadu, colleges buses lo specific rows ma kulapollavi antaru … elanti segregation telangana lo chupisthe guddalu vudadesi kodtharu 

Yeah mana kada direct ga narakadale kadara langa

Link to comment
Share on other sites

10 minutes ago, JackSeal said:

Telangana lo personal level lo evadi kulam vadu follow avuthadu but andhra lo clgs lo public places lo unnatu segregation undadhu … andhra lo okadu canteen lo ma dedicated place antadu, colleges buses lo specific rows ma kulapollavi antaru … elanti segregation telangana lo chupisthe guddalu vudadesi kodtharu 

Ippudu kodatharemo, repu kodathara? Ivanni start cheyadam enduku asalu? 

Link to comment
Share on other sites

18 minutes ago, JackSeal said:

Telangana lo personal level lo evadi kulam vadu follow avuthadu but andhra lo clgs lo public places lo unnatu segregation undadhu … andhra lo okadu canteen lo ma dedicated place antadu, colleges buses lo specific rows ma kulapollavi antaru … elanti segregation telangana lo chupisthe guddalu vudadesi kodtharu 

Abbo cheppinav ley thi...Peru la redddii pettukuntey thapenti anta....redddii pettukovadam poorvaa janma sukrutham antaa...mana cassette peelings manam kooda talking anta...

Link to comment
Share on other sites

12 minutes ago, RedThupaki said:

Abbo cheppinav ley thi...Peru la redddii pettukuntey thapenti anta....redddii pettukovadam poorvaa janma sukrutham antaa...mana cassette peelings manam kooda talking anta...

It’s their internal caste meeting so it won’t impact anyone life … public places lo vivaksha chupisthe adhi thappu 

Link to comment
Share on other sites

10 minutes ago, JackSeal said:

It’s their internal caste meeting so it won’t impact anyone life … public places lo vivaksha chupisthe adhi thappu 

Redddiis ki ayithey Internal meeting it won't impact others...adhey verey cassettes ki ayithey vaallaki khula gajji bongu boshaanam ani malli ee thoka galley prachaaram chesthaaru...what a pity....

Just like jgnaaal reddii propaganda chesinattuu 35 dshhhppss oka casstte anta...which is technically impossible to do...ippudu govt vaalladhey mari prove cheya vachu gamut?? but eee lkkk gaaadu 10 out of 12 vc's are given to redddiiss....752/980 nominated postsss given to reddiiss.....hey hey but we claim others having cassette peelingss etc..baagundhayya chandram okaru chesthey adhi correstey verey vaallu em cheyakpoina adhi cassette peeling wowww sooperrr...

Link to comment
Share on other sites

Join the conversation

You can post now and register later. If you have an account, sign in now to post with your account.

Guest
Reply to this topic...

×   Pasted as rich text.   Paste as plain text instead

  Only 75 emoji are allowed.

×   Your link has been automatically embedded.   Display as a link instead

×   Your previous content has been restored.   Clear editor

×   You cannot paste images directly. Upload or insert images from URL.

×
×
  • Create New...